+ Trả lời bài viết
Trang 2/19 ĐầuĐầu 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 189
    anhnt Guest

Mặc định Re: Trình tự cài driver Windows 7 cho Laptop Sony VaiO để phím Fn hoạt động

Cảm ơn các bạn đóng góp ý kiến, mình đã sửa được rồi. Do mình bị xung đột với 1 số phần mềm khác ^^
    Lần sửa cuối bởi anhnt; 05-09-2010 lúc 11:29 PM

teppi210 Guest

Mặc định Re: Trình tự cài driver Windows 7 cho Laptop Sony VaiO để phím Fn hoạt động

Hôm nay mới thử cài bản ultimate tren vaio F. Cáì thử theo thứ tự ko đc cuối cùng tháo pin ra rồi cài đặt các thứ OK rồi mới lắp pin vào chay mới đc. :D

3. The Following 2 Users Say Thank You to teppi210 For This Useful Post:

mrpda87 (29-03-2011), saigonlab_sup1 (12-09-2010)

anhminhpham Guest

anh Hiệu à, em vừa thử cài lại win 7 cho máy. và cũng down một lô lốc những drivers về. cho em hỏi là em chỉ cài những drivers có trong trình tự như trên hay cài theo đúng trình tự như trên rồi những cái còn lại thích cài thế nào thì cài, hoặc thậm chí cài hay không cũng được. giúp em với:d

anhminhpham Guest

Don't Know Re: Trình tự cài driver Windows 7 cho Laptop Sony VaiO để phím Fn hoạt động

Quote Nguyên văn bởi teppi210 Xem bài viết
    Hôm nay mới thử cài bản ultimate tren vaio F. Cáì thử theo thứ tự ko đc cuối cùng tháo pin ra rồi cài đặt các thứ OK rồi mới lắp pin vào chay mới đc. :D
    vậy kinh nghiệm khi cài drivers là tháo pin ra rồi cài theo thứ tự đã được hướng dẫn ạ?

teppi210 Guest

10. Sony Shared Library
    11. Notebook Control Device
    12. Sony Notebook Utilities

3 cái nay theo trình tự nhớ tháo pin ra cài xong check mấy phím vaio và S1 ok thì lắp pin vào

7. The Following User Says Thank You to teppi210 For This Useful Post:

PhamQuangTuan (18-09-2010)

anhminhpham Guest

Quote Nguyên văn bởi saigonlab_sup1 Xem bài viết
    copy robin9@voz
    nếu như máy mình không có bluetooth driver và modem kia thì mình có thể bỏ qua hai bước cài này không? và nếu không được bỏ qua mới mong Fn hoạt động bình thường thì mình phải tải ở đâu khi mà máy không hỗ trợ hai cái đấy?

XaMacTinhYeu Guest

các bác cho em hỏi : em dùng con máy VPCEB23FX . máy này hỗ trợ win 7 home premium bản quyền ,nhưng em thấy dùng cái win bản quyền này nó chậm và hay lỗi làm sao ấy .em đã recovery lại toàn bộ hệ thống mấy lần nhưng vẫn không ăn thua.bây giờ em muốn cài lại win 7 bản 32b nhưng trên trang sony không có viết driver cho 32b .làm sao đây ? chẳng lẽ em cứ phải dùng 64b à ? em thấy nó chậm vãi,cài 32b thì nhanh!

XaMacTinhYeu Guest

cho em hỏi nữa :
    em tìm trên trang sony để tải driver cho con EB23FX của em nhưng không có mấy cái này để cho phím Fn nè :

các bro có thể giúp em không?

saigonlab_sup1 đang ẩn Core i7-2630QM
    Đã được cảm ơn
    1.110 lần

Quote Nguyên văn bởi XaMacTinhYeu Xem bài viết
    cho em hỏi nữa :
    em tìm trên trang sony để tải driver cho con EB23FX của em nhưng không có mấy cái này để cho phím Fn nè :

các bro có thể giúp em không?
    2 driver bạn cần

http://esupport.sony.com/US/perl/swu...=5954&os_id=45
    http://esupport.sony.com/US/perl/swu...=5463&os_id=45

tthanhlong294 Guest

6. Modem cho e hoi driver modem nay o dau vay a. em khong thay no o dau het